ettiovidisropowordsurfdingdartobo.co

consider, that you are not right. assured..

Category: Rock

Afei Na Yawuo

8 Replies to “ Afei Na Yawuo ”

  1. Kazigis says:
    Mwanachama anapolazwa pamoja na wategemezi, alisema watapata huduma za matibabu hadi za ukomo wa Sh. milioni kiwango ambacho pia kitawahusu watu wenye magonjwa ya muda mrefu kama vile kisukari, matatizo ya moyo na virusi vya ukimwi pamoja na wale waliopata ajali ya macho na meno huku ukomo wa uzazi wa kujifungua kwa njia ya kawaida ukiwa na.
  2. Zoloshicage says:
    Na iwapo maumivu ni makali sana na hayasikii dawa, mgonjwa asiyekuwa na mpango wa kupata mtoto hushauriwa kuondoa kifuko cha uzazi. Wiki ijayo majaaliwa tutaangalia aina mbalimbali ya magonjwa ambayo huenda yanamfanya mgonjwa kuhisi maumivu makali zaidi wakati wa hedhi. Makala yameandikwa na Daktari Ali Hassan, daktari binafsi, Nairobi.
  3. Moogushakar says:
    ÿØÿÛC % #, #&')*) (0%()(ÿÛC ((((((ÿ ¼ ¥ " ÿÄ ÿÄ ÿÚ ñ~³ÉúLÛæŸ+©½é¼ §šú. Êw*ôžgÕ >ñ_WðxÞo°È¯¬¿/sÌ®µª¾›—L O.
  4. Tera says:
    Nov 11,  · Tanzania: Waziri Jafo akana kauli yake kuhusu wagombea,asema hakueleweka, kauli yake imeleta tafsiri tofauti.
  5. Kisida says:
    ya jinsia na dhana tofauti za jinsia, dhulma za jinsia na udhalalishaji wa jinsia. Mada haya yaliyochaguliwa kwa makini yameundwa halisi kutumiwa na,mtalaa wowote wa ujuzi wa maisha na kuwakilisha maudhui machache kabisa yaliyomo na umuhimu yanayohitajika kutoa habari na ufahamu miongoni mwa vijana juu ya afya ya uzazi na mpango wa uzazi.
  6. Maulkis says:
    Ewe mwanamke unayesumbuliwa na P.I.D AU U.T.I AU FIBROIS NA KUZIBA MIRIJA karibu sasa kwenye darasa tutakalo jifunza ettiovidisropowordsurfdingdartobo.coinfo magonjwa haya yanayo tukabili sisi wanawake asilimia kubwa chakufanya tuma. Neno niunge kwa namba tafadhari usiache namba hapa fb njoo moja kwa moja WhatsApp. Karibuni sana.
  7. Taulkis says:
    Aug 28,  · Kwa hivyo, ni bora kuishi kwa kufuata kanuni za afya ili kujikinga na maumivu ya kurejelea ya kichwa. Na ikiwa unafuata kanuni hizi na bado maumivu ya kichwa yanakusumbua, ni vyema ukamwane mtaalamu wa afya ili kupata ushauri, vipimo na matibabu. Makala yameandikwa na Daktari Ali Hassan, daktari binafsi, Nairobi.
  8. Dourg says:
    Nov 09,  · Ameshatoa nyuzi na yupo tayari kurudi nyumbani. Haikua kazi rahisi kupitia alipo pitia, pia tunaomba muendelee kutuombea dua ili tuwe na nguvu ya kuendelea kusaidia wenzetu. Haikua rahisi kumuacha mgonjwa siku ya kwanza anatoka theatre, ila ilibidi nirudi kusimamia majukumu mengine nikikumbuka alivyonililia mama yake mpaka nikatamani.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *